Shekaru da suka wuce lokacin da na shirya tafiya ta farko ta bincike zuwa Idon Mai Tara, na ba da izinin kusan awa ɗaya don duba kayan. Bayan sa'o'i uku, sai da na yayyage kaina, sai na sake komawa don yin farin ciki da sha'awar kayan ado na kwanakin da suka wuce. Masu zanen kaya kamar Eisenberg, Hobe, Miriam Haskell da De Mario bazai saita wasu zukata suna girgiza ba, amma ga waɗanda ke cikin ƙirar kayan adon na yau da kullun, akwai kyalkyali akan waɗannan sunayen, kuma mai shi Merrily Flanagan ya san shi. fiye da shekaru 20, yana da hanyar sadarwa na masu samar da kayayyaki daga Florida zuwa New England da Montana zuwa iyakar Mexico waɗanda ke ci gaba da ƙara yawan kuɗin shiga ta hanyar aika kwalaye na tsoffin kayan ado na kayan ado da suka samo daga tushe daban-daban zuwa kantin sayar da Canoga Park. Lokacin isowa, za a iya kiyaye wani abu da kyau, ana iya wargaje shi kuma a yi amfani da shi don zayyana wani yanki ko kuma a yi amfani da sassan don gyara ƙirar da ke akwai. Don haka babban zaɓi ne a Idon Collector wanda dillalan Turai ke aika da lissafin siyayyarsu don cikawa, ta ce.Flanagan yana zuwa Gabas Coast kan siyan balaguron balaguro sau biyu ko uku a shekara, amma tana iya yiwuwa ta tona dukiyoyi a nan LA. Ta yi magana da girman kai na 1930s Joseff na Hollywood amethyst shirin da ta fito kwanan nan a wani kantin Santa Monica. Joseff ya kasance sanannen mai zanen ɗakuna a farkon zamanin Hollywood, lokacin da kayan ado na kayan ado suka fara hawa. Ganin cewa kuna iya tsammanin ku biya $150 ko fiye don wannan, farashin a Idon Mai tattara shine $47.50. Talla Wannan shago mai kyau an kafa shi ta yadda kowane launi ko dutse ya kasance yana da nasa yanki. Lu'u-lu'u duk suna kan tebur ɗaya, rhinestones akan wani; tebur don jet ko onyx na iya kasancewa kusa da teburin da aka keɓe ga guntun amber da topaz. Wani yanki shine kawai don cameos wanda ke farawa daga 1850-1950, yawancin su ƙasa da $ 40. Akwai akwati mai ban sha'awa na laya mai ban sha'awa - duk alamar $ 7.50. A halin yanzu gaye ne na Victorian da Deco watch fobs waɗanda ake sawa azaman abin wuya, swags ko a kan bel. Idon Collector's Eye yana da kayan kishi na sitiriyo ko cike da zinare daga $35 zuwa $95. Hanya mafi kyau don siyayya a wannan taska na shago mai shi ne ya yi shi. Ɗauki ɗaya daga cikin tarkace mai yawa kuma ku yawo daga wannan nuni zuwa wani (akwai 45 gaba ɗaya don kusan guda 10,000), sanya duk abin da kuke so a kan tire ɗin ku. Ka kasance mai kyau ga kanka kuma ka ba da lokaci mai yawa; Ina hasashen za ku rasa hanya. Rikodin don yin browsing shine sa'o'i bakwai, wanda mata biyu suka manta da lokaci da yawa da suka gabata a rana ɗaya a Idon Collector. Inda za a Siyayya Store: Collector's Eye.Location: 21435 Sherman Way, Canoga Park.Hours: 10 am-6 p.m. Litinin-Asabar.Katin kuɗi: MasterCard, Visa, American Express.Kira: (818) 347-9343.
![Duk Wannan Haƙiƙa: Bada Kan Kanku Yawancin Lokaci don Yin Binciko A Idon Mai Tara, Wanda Shine Ma'adinan Zinare na Kayan Adon Vintage Costume 1]()