Amfanin Kamfani
· A cikin kera kayan adon bakin karfe na Meetu akan layi, akwai matakai da yawa da suka haɗa da hakar albarkatun ƙasa, haɗa kayan daidai gwargwado, ƙira, yanke, da sauransu.
· Akwai tana da aminci a yi amfani da ita. Duk wani ɓangarorin da ake fitarwa cikin sauƙi ana kulle su a cikin gidaje don tabbatar da cewa ba za a iya samun haɗari ba.
Ana ɗaukar samfurin a matsayin ɗaya daga cikin samfuran da suka fi dacewa a kasuwa.
JEWELRY CARE (STAINLESS STEEL JEWELRY)
Kayan ado na bakin karfe an yi shi ne da kayan adon karfe wanda ya ƙunshi chromium. Abu mai kyau game da bakin karfe shi ne cewa ba ya lalacewa, tsatsa ko kuma lalacewa.
Ba kamar azurfa da tagulla ba, kayan ado na bakin karfe na buƙatar ƙaramin aiki don kulawa da kulawa.
Koyaya, zaku iya’kawai jefar da bakin karfe kayan adon ko'ina sa shi ma mai sauƙin samun tabo da tabo
Anan akwai wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa don kiyaye kayan ado na bakin karfe a cikin kyakkyawan yanayi :
● Zuba ruwan dumi a cikin ƙaramin kwano, kuma ƙara sabulu mai laushi mai laushi.
● Sanya zane mai laushi mara laushi a cikin ruwan sabulu, sa'an nan kuma a hankali shafa kayan adon bakin karfe tare da rigar da aka daskare har sai yanki ya tsarkaka.
● Lokacin tsaftace shi, shafa abu tare da layukan goge.
● Ajiye ɓangarorin naku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko yin cuɗanya da juna.
● Ka guji adana kayan ado na bakin karfe a cikin akwatin kayan adon iri ɗaya kamar zoben zinare na fure ko ƴan kunne na azurfa.
Abubuwa na Kamfani
· Meetu kayan ado ya kasance yana cin kasuwar bakin karfe ta yanar gizo tun lokacin da aka kafa ta.
· Meetu kayan ado ya daɗe da himma don yin bincike da haɓaka ƙwararrun fasaha da fasaha masu amfani da mafita a cikin ci gaban bakin karfe na kan layi. Tare da nagartaccen kayan samarwa, inganci da ƙarfin bakin karfe munduwa akan layi suna samun haɓaka.
· Yin aiki azaman mai gaba-gaba na kasuwancin kan layi na bakin karfe shine makasudin kayan ado na Meetu. Ka tambayi yanzu!
Cikakken Cikakken Bayanin Aikiya
Meetu kayan ado yana ba da hankali sosai ga cikakkun bayanai. Kuma cikakkun bayanai na bakin karfe munduwa a kan layi sune kamar haka.
Aikiya
Meetu kayan ado na bakin karfe munduwa akan layi ana amfani dashi sosai a masana'antar.
Kayan ado na Meetu na iya ba abokan ciniki mafita guda ɗaya na inganci mai kyau, da saduwa da abokan ciniki' yana buqatar zuwa ga mafi girma.
Gwadar Abin Ciki
Idan aka kwatanta da irin waɗannan samfuran, Meetu kayan ado na bakin karfe munduwa akan layi yana da fa'idodi masu zuwa.
Abubuwa da Mutane
Kayan ado na Meetu ya ƙware R&D masu fasaha da ƙwararru don ɗaukar ci gaba da ƙirar samfura da haɓaka ƙwarewar samfur. Bugu da ƙari, ƙwararrun tallace-tallacen mu suna buɗe kasuwanni tare da ingantaccen imani kuma suna tura mu don ci gaba da ci gaba a cikin kasuwa mai fafatawa.
Kamfaninmu ya kafa cikakkiyar tallace-tallace, tallace-tallace, tsarin sabis na bayan-tallace-tallace, ta yadda kowane abokin ciniki zai iya yin zaɓi na kyauta da sayayya.
Kayan ado na Meetu suna saka hannun jari sosai a ginin al'adun kamfanoni yayin da suke ba da mahimmanci ga fa'idodin tattalin arziki. Haka kuma, muna ci gaba da ruhin kasuwancinmu na ' haɗin kai, kyautatawa, da amfanar juna'. Tare da mai da hankali kan mutunci da ƙirƙira, muna ƙoƙari don haɓaka ainihin gasa, ta yadda za mu samar wa masu amfani da ƙarin samfuran inganci. Manufar ƙarshe ita ce ba da babbar gudummawa ga ci gaba mai dorewa a cikin masana'antu.
Meetu kayan ado ya zama kamfani na zamani tare da babban tasirin zamantakewa bayan shekaru na ci gaba.
Kayan ado na Meetu yana ba da kulawa sosai ga ingancin samfur da mutunci. Ana sayar da kayan ado da kyau a kasuwannin cikin gida da na waje.
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.