Amfanin Kamfani
· Zodiac laya azurfa an ƙera shi bisa manyan kayan aiki da kyakkyawan aiki. Yana da santsi mai santsi ba tare da karce, tsagewa da kumbura ba.
· Samfurin yana samun mafi kyawun tasirin zafi. An ƙera shi musamman tare da yanayin zafi sama da kewaye don canja wurin zafi ta hanyar haɗuwa, radiation, da gudanarwa.
· Numfashin wannan samfurin yana ba masu barci damar samun kwanciyar hankali duk dare, wanda shine muhimmin al'amari na alatu ga mutane da yawa.
JEWELRY CARE (STAINLESS STEEL JEWELRY)
Kayan ado na bakin karfe an yi shi ne da kayan adon karfe wanda ya ƙunshi chromium. Abu mai kyau game da bakin karfe shi ne cewa ba ya lalacewa, tsatsa ko kuma lalacewa.
Ba kamar azurfa da tagulla ba, kayan ado na bakin karfe na buƙatar ƙaramin aiki don kulawa da kulawa.
Koyaya, zaku iya’kawai jefar da bakin karfe kayan adon ko'ina sa shi ma mai sauƙin samun tabo da tabo
Anan akwai wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa don kiyaye kayan ado na bakin karfe a cikin kyakkyawan yanayi :
● Zuba ruwan dumi a cikin ƙaramin kwano, kuma ƙara sabulu mai laushi mai laushi.
● Sanya zane mai laushi mara laushi a cikin ruwan sabulu, sa'an nan kuma a hankali shafa kayan adon bakin karfe tare da rigar da aka daskare har sai yanki ya tsarkaka.
● Lokacin tsaftace shi, shafa abu tare da layukan goge.
● Ajiye ɓangarorin naku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko yin cuɗanya da juna.
● Ka guji adana kayan ado na bakin karfe a cikin akwatin kayan adon iri ɗaya kamar zoben zinare na fure ko ƴan kunne na azurfa.
Abubuwa na Kamfani
· Adon Meetu jagora ne na duniya a cikin ƙira, siyarwa, da kera azurfar laya ta zodiac.
Muna da shekaru da yawa na gwaninta a zodiac fara'a azurfa ci gaban, bincike da kuma samar da kimiyya da fasaha ma'aikata.
· Meetu kayan ado za su ci gaba da inganta yawan aiki da samar da inganci da samar da sababbin kayayyaki. Ka tambayi!
Cikakken Cikakken Bayanin Aikiya
Tare da mai da hankali kan kowane dalla-dalla na zodiac laya azurfa, muna ƙoƙarin ƙirƙirar samfuran inganci.
Aikiya
Zodiac charm azurfa na kayan ado na Meetu yana da aikace-aikacen da yawa a cikin yanayi daban-daban.
Meetu kayan ado na dagewa kan samar wa abokan ciniki da Kayan Adon inganci da kuma mafita ta tsayawa ɗaya wanda's cikakke kuma mai inganci.
Gwadar Abin Ciki
Zodiac laya azurfa yana da fa'idodi masu zuwa akan sauran samfuran a cikin nau'in iri ɗaya.
Abubuwa da Mutane
Kayan Kayan Meetu yana da ƙungiyar fasaha tare da ƙwararru sun san - yaya, ƙwararren masani, da fasaha ta ci gaba. Tsarin a kai suna mai da hankali ga R&D da sabuwar kayayyaki.
An kafa tsarin sabis na bayan-tallace-tallace bisa ga bukatun abokan ciniki. Mun himmatu don samar da ingantattun ayyuka gami da shawarwari, jagorar fasaha, isar da samfur, maye gurbin samfur da sauransu. Wannan yana ba mu damar kafa kyakkyawan hoton kamfani.
Tare da ruhin kamfani na 'mutunci, sabis na ƙwazo da ƙwarewa', kamfaninmu ya himmantu don zama kamfani mai daraja ta duniya tare da gasa ta duniya. Muna shirye mu ba ku haɗin kai da gaske don ƙirƙirar kyakkyawar makoma!
Tun lokacin da aka kafa a cikin kamfaninmu ya yi aiki a cikin aminci da tsari. Yanzu a ƙarshe muna da tsayin daka kuma a hankali mun zama jagoran masana'antar.
Ana ba da kayan adon kayan ado na Meetu a duk faɗin ƙasar. Ana fitar da wasu samfuran zuwa wasu ƙasashe da yankuna a Turai, Amurka, Afirka da kudu maso gabashin Asiya.
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.