Bayanan samfur na bangle na karfe
Bayanin Abini
Wurin Asalin: Guangzhou
Abu mai lamba: MTST0474
Bayanin Abina
Meetu kayan ado karfe bangle an tsara shi a ƙarƙashin jagorancin ƙwararrun masu zanen kaya. Ƙungiyar QC tana ba da garantin ingancin samfurin ƙarƙashin kulawar masu fasaha. Samfurin ya ci gaba da samun hanyar shiga kasuwanni inda ba a san shi sosai ba.
JEWELRY CARE (STAINLESS STEEL JEWELRY)
Kayan ado na bakin karfe an yi shi ne da kayan adon karfe wanda ya ƙunshi chromium. Abu mai kyau game da bakin karfe shi ne cewa ba ya lalacewa, tsatsa ko kuma lalacewa.
Ba kamar azurfa da tagulla ba, kayan ado na bakin karfe na buƙatar ƙaramin aiki don kulawa da kulawa.
Koyaya, zaku iya’kawai jefar da bakin karfe kayan adon ko'ina sa shi ma mai sauƙin samun tabo da tabo
Anan akwai wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa don kiyaye kayan ado na bakin karfe a cikin kyakkyawan yanayi :
● Zuba ruwan dumi a cikin ƙaramin kwano, kuma ƙara sabulu mai laushi mai laushi.
● Sanya zane mai laushi mara laushi a cikin ruwan sabulu, sa'an nan kuma a hankali shafa kayan adon bakin karfe tare da rigar da aka daskare har sai yanki ya tsarkaka.
● Lokacin tsaftace shi, shafa abu tare da layukan goge.
● Ajiye ɓangarorin naku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko yin cuɗanya da juna.
● Ka guji adana kayan ado na bakin karfe a cikin akwatin kayan adon iri ɗaya kamar zoben zinare na fure ko ƴan kunne na azurfa.
Abubuwan Kamfani
• Rukunin R&D na kamfaninmu suna da ƙwarai da kuma iyawa mai kyau. Tare da ci gaba da mayar da hankali kan binciken ƙirƙira samfuran, sun sami babban ci gaba. Kuma ya kafa ginshikin ci gabanmu mai dorewa.
• Kasuwannin tallace-tallacenmu suna ko'ina a cikin ƙasar, kuma ana sayar da kayayyakinmu zuwa manyan kasuwannin cikin gida. A lokaci guda kuma, ma'aikatan kasuwancinmu masu ƙarfi suna yin bincike sosai a kasuwannin ketare.
• Kayan ado na Meetu, wanda aka gina a ciki ya kafa kyakkyawan suna a cikin al'umma tare da gogewar shekaru a masana'antu.
Meetu kayan ado da dumi-dumi suna gayyatar duk sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don ba da haɗin kai da kiran mu!
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.