Bayanan samfur na Masu Rarraba Jumla na Zinariya
Bayanin Abini
Mosaic aiki:
Wurin Asalin: Guangzhou
Brand Name: Meetu Jewelry
Bayaniyaya
Salon ƙira na Meetu kayan adon Zinariya Masu Rarraba Jumla na Zinare suna ci gaba da lura da abubuwan da suka shahara. Kasancewa ƙungiyar da ta dace da inganci, muna tabbatar wa abokan cinikinmu cewa samfurin yana da ɗorewa sosai. Kayan ado na Meetu na iya ba da garantin samar da masu rarraba Jumlar Zinare mai inganci tare da farashi mai ma'ana.
JEWELRY CARE (STAINLESS STEEL JEWELRY)
Kayan ado na bakin karfe an yi shi ne da kayan adon karfe wanda ya ƙunshi chromium. Abu mai kyau game da bakin karfe shi ne cewa ba ya lalacewa, tsatsa ko kuma lalacewa.
Ba kamar azurfa da tagulla ba, kayan ado na bakin karfe na buƙatar ƙaramin aiki don kulawa da kulawa.
Koyaya, zaku iya’kawai jefar da bakin karfe kayan adon ko'ina sa shi ma mai sauƙin samun tabo da tabo
Anan akwai wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa don kiyaye kayan ado na bakin karfe a cikin kyakkyawan yanayi :
● Zuba ruwan dumi a cikin ƙaramin kwano, kuma ƙara sabulu mai laushi mai laushi.
● Sanya zane mai laushi mara laushi a cikin ruwan sabulu, sa'an nan kuma a hankali shafa kayan adon bakin karfe tare da rigar da aka daskare har sai yanki ya tsarkaka.
● Lokacin tsaftace shi, shafa abu tare da layukan goge.
● Ajiye ɓangarorin naku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko yin cuɗanya da juna.
● Ka guji adana kayan ado na bakin karfe a cikin akwatin kayan adon iri ɗaya kamar zoben zinare na fure ko ƴan kunne na azurfa.
Abubuwan Kamfani
• Kayan ado na Meetu yana ɗaukar hanyar kai tsaye ga 'Internet +' tunani a cikin sarrafa kasuwanci. Muna haɗu da kasuwancin e-commerce tare da yanayin kasuwancin ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da ikon amfani da yanar gizo, wanda ke ba da gudummawa ga haɓakar yawan tallace-tallace na shekara-shekara da haɓaka kewayon tallace-tallace.
• Kayan ado na Meetu yana da ƙwararrun ma'aikata don samarwa masu amfani da sabis na kud da kud da inganci, don magance matsalolinsu.
• Tun da kafa a cikin kamfanin ya ci gaba da fadada harkokin kasuwanci kewayon da kuma mika masana'antu sarkar don rayayye inganta masana'antu management. Yanzu mun zama jagora a cikin masana'antar tare da babban suna da ƙarfi mai ƙarfi.
Muna da ƙira da yawa da nau'ikan kayan ado daban-daban. Jin kyauta don tuntuɓar kayan ado na Meetu don oda. Za a ba da ƙarin rangwamen kuɗi akan oda masu girma!
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.