Bayanin samfur na ƙwanƙolin kunnuwan ƙarfe na tiyata
Bayanin Abini
Abu mai lamba: MTST0165
Wurin Asalin: Guangzhou
Aikin Mosaic: enamel
Cikakkenin dabam
Meetu kayan ado na aikin tiyata na karfen kunne an yi su da ingantaccen kayan aiki masu ɗorewa waɗanda ke ɗaukar tsauraran matakan tantancewa. Rayuwar sabis na kowane samfur ya wuce matakin masana'antu. Muddin abokan cinikinmu suna da tambayoyi game da ƙwanƙolin kunnuwan mu na ƙarfe na tiyata, kayan ado na Meetu za su ba da amsa akan lokaci.
Bayaniyaya
Ƙarfe na kunnen kunne na tiyata wanda kamfaninmu ya samar yana da inganci mafi kyau, kuma an gabatar da cikakkun bayanai na samfurori a cikin sashe na gaba.
JEWELRY CARE (STAINLESS STEEL JEWELRY)
Kayan ado na bakin karfe an yi shi ne da kayan adon karfe wanda ya ƙunshi chromium. Abu mai kyau game da bakin karfe shi ne cewa ba ya lalacewa, tsatsa ko kuma lalacewa.
Ba kamar azurfa da tagulla ba, kayan ado na bakin karfe na buƙatar ƙaramin aiki don kulawa da kulawa.
Koyaya, zaku iya’kawai jefar da bakin karfe kayan adon ko'ina sa shi ma mai sauƙin samun tabo da tabo
Anan akwai wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa don kiyaye kayan ado na bakin karfe a cikin kyakkyawan yanayi :
● Zuba ruwan dumi a cikin ƙaramin kwano, kuma ƙara sabulu mai laushi mai laushi.
● Sanya zane mai laushi mara laushi a cikin ruwan sabulu, sa'an nan kuma a hankali shafa kayan adon bakin karfe tare da rigar da aka daskare har sai yanki ya tsarkaka.
● Lokacin tsaftace shi, shafa abu tare da layukan goge.
● Ajiye ɓangarorin naku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko yin cuɗanya da juna.
● Ka guji adana kayan ado na bakin karfe a cikin akwatin kayan adon iri ɗaya kamar zoben zinare na fure ko ƴan kunne na azurfa.
Bayanci na Kameri
A matsayin ƙwararrun kamfani a cikin masana'antar, kayan ado na Meetu galibi suna aiki ne da kayan ado. Koyaushe yin imani da ruhin kasuwanci na maida hankali, mutunci, inganci da haɓakawa', kamfaninmu kuma yana bin ainihin ƙimar 'yin abubuwa a hankali, kasancewa mutane masu gaskiya'. Muna ba da ƙarin samfurori da ayyuka masu inganci ga al'umma tare da ƙungiyar ƙwararru, kulawa mai tsauri da fasaha mai ci gaba. Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar. Dangane da ci-gaba da ra'ayoyin samarwa, membobin ƙungiyarmu sun ƙirƙira tarin samfuran inganci don kamfaninmu. Su ne ginshiƙan haɓakar haɓaka da haɓakar kamfaninmu. Baya ga samar da samfurori masu inganci, muna kuma samar da ingantattun mafita dangane da ainihin yanayin da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Muna jiran shawarwari daga sababbin abokan ciniki da tsofaffi!
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.