Bayanan samfur na manyan 'yan kunne na azurfa
Bayanin Abini
Aikin Mosaic: Saitin Prong
Wurin Asalin: Guangzhou
Bayanin Abina
Muna haɓaka kayan ado na Meetu manyan ƴan kunne na azurfa kamar yadda kwastomomi suka shimfida. Yana bin ka'idodin gwaji yayin samarwa. Samfurin ya zama samfurin da aka fi so a cikin masana'antu, yana ganin babban yuwuwar ƙarin aikace-aikacen.
Zoben na musamman na haruffa 26, zaku iya zaɓar salon da kuka fi so gwargwadon sunan ku ko wasu haruffan da kuke son tunawa, ko kuma kuna iya ba wa wanda ƙaunarku kyauta, ta yadda wannan zobe mai ma'ana zai kasance tare da masoyinku koyaushe, kuma ita/zai dinga tunaninka.
Abu: 925 Sterling Azurfa wanda ba shi da nickel, mara gubar, marar cadmium. Muna da tsauraran tsarin kula da ingancin samfur don tabbatar da cewa kowane samfur ya cancanta.
JEWELRY CARE (STERLING SILVER)
Azurfa azurfa karfe ne da aka yi da shi, wanda aka saba yin shi da 92.5% tsantsar azurfa da sauran karafa.
Azurfa azurfa sanannen karfe ne saboda araha da rashin iya aiki, amma kuma yana saurin lalacewa saboda abun da ke ciki.
Idan kuna’sake duba wani kayan adon da ya yi duhu ko ya bayyana datti, sannan azurfarka ta lalace; amma, akwai’s babu buƙatar sakaci da wannan yanki ko kawar da shi!
Tarnish shine kawai sakamakon halayen sinadarai tare da iskar oxygen ko sulfur a cikin iska Sanin me’s cutarwa ga kayan adon ku ita ce hanya mafi kyau don magance ɓarna.
Anan akwai wasu matakai masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa kamar yadda ke ƙasa:
● Saka shi akai-akai: fatar ku’s na halitta mai zai taimaka kiyaye azurfa kayan adon haske.
● Cire lokacin ayyukan gida: Kamar ruwa mai chlorinated, gumi, da roba za su hanzarta lalata da lalacewa. Ya’yana da kyau a cire kafin tsaftacewa.
● Sabulu da ruwa: Saboda laushin sabulu & ruwa. Akwai don shawa, tuna a wanke bayan amfani da shawa / shamfu.
● Kammala da goge: Bayan ku’Idan kun ba kayan adonku tsabtatawa mai kyau, zaku iya gama aikin ta amfani da zane mai gogewa wanda’s musamman ga Sterling azurfa.
● Ajiye a wuri mai sanyi, duhu: kamar yadda aka ambata a baya, hasken rana, zafi da danshi suna hanzarta tarnishing. Tabbatar kiyaye azurfarku a wuri mai sanyi, duhu.
● Ajiye guda ɗaya ɗaya: Ajiye guntuwar ku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko tangling da juna.
Ajiye azurfar Sterling a cikin kyautar Meet U® jakar kyauta zai taimaka hana ɓarna.
Amfani
• Ci gaba da ci gaban zamani na Intanet, kamfaninmu ya canza yanayin kasuwanci. Muna haɓaka hanyoyin sadarwar tallan kan layi a hankali, faɗaɗa tashoshin tallace-tallace kan layi da buɗe shagunan hukuma akan dandamalin kasuwancin e-commerce da yawa. Sabili da haka, mun sami saurin girma na tallace-tallace da fadada tallace-tallace.
• Kayan ado na Meetu yana da ƙungiyar ma'aikata masu inganci. Membobin ƙungiyar ƙwararru ne, ƙware, ƙwaƙƙwaran aiki, da neman nagartaccen aiki. Suna mai da hankali kan ayyukan kansu kuma suna yin ƙoƙari na haɗin gwiwa don samar da kayayyaki masu inganci.
• Ci gaban kayan ado na Meetu yana da garantin kyakkyawan yanayi na waje, gami da mafi girman wurin yanki, dacewar zirga-zirga, da albarkatu masu yawa.
• Kayan ado na Meetu yana da ƙungiyar sabis na ƙwararru don samar da ingantacciyar sabis mai inganci ga abokan ciniki.
Barka da zuwa! Idan kuna sha'awar kayan ado, da fatan za a bar bayanin tuntuɓar ku ko ku kira layinmu kai tsaye. Za mu bauta muku da gaske!
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.