Bayanan samfurin MTSC7222
Bayanin Abini
Abu mai lamba: MTST0055
Wurin Asalin: Guangzhou
Hanya Kwamfi
Tsarin kayan ado na Meetu MTSC7222 yana da kyawawa kuma mai ban sha'awa. MTSC7222 yana da abũbuwan amfãni a cikin farashi, aminci da tsawon rai, idan aka kwatanta da sauran samfuran kama. MTSC7222 yana ɗaya daga cikin manyan samfuran kayan ado na Meetu. Tare da aikace-aikace mai faɗi, ana iya amfani da samfuranmu zuwa masana'antu da filayen daban-daban. Kuma abokan ciniki suna son shi sosai kuma suna son shi. Tare da fa'idodi da yawa, ana ɗaukar samfurin yana da aikace-aikacen kasuwanci mai ban sha'awa.
Bayanin Abina
Kuna son ƙarin sani game da bayanin samfur? Za mu samar muku da cikakkun hotuna da cikakkun bayanai na MTSC7222 a cikin sashe na gaba don tunani.
Kayan adon bakin karfe na gwal sun shahara saboda kyawawan dalilai. Yana da amfani, mai ɗorewa, mai laushi kuma yana dawwama, haka kuma yana da ban mamaki.
Wannan shine dalilin da ya sa yana da babban zabi ga kayan ado na mata.
A mayar da hankali na band zobe ne sassaƙa. Nisa na zoben yana tsakanin 4-5mm tare da babban sarari.
Yi amfani da vacuum plating don amfani da zinare 18K tare da bakin karfe. Launi yana da haske da wadata.
Pave tare da babban zircon shinny kewaye da jikin zoben.
Launi mai launin zinari yana da tsayi, wanda ya dace da shekaru 2-3 za a iya amfani dashi azaman kayan ado tare da zoben haɗin gwiwa ko zoben dutse na tsakiya.
JEWELRY CARE (STAINLESS STEEL JEWELRY)
Kayan ado na bakin karfe an yi shi ne da kayan adon karfe wanda ya ƙunshi chromium. Abu mai kyau game da bakin karfe shi ne cewa ba ya lalacewa, tsatsa ko kuma lalacewa.
Ba kamar azurfa da tagulla ba, kayan ado na bakin karfe na buƙatar ƙaramin aiki don kulawa da kulawa.
Koyaya, zaku iya’kawai jefar da bakin karfe kayan adon ko'ina sa shi ma mai sauƙin samun tabo da tabo
Anan akwai wasu shawarwari masu sauƙi na kulawa da tsaftacewa don kiyaye kayan ado na bakin karfe a cikin kyakkyawan yanayi :
● Zuba ruwan dumi a cikin ƙaramin kwano, kuma ƙara sabulu mai laushi mai laushi.
● Sanya zane mai laushi mara laushi a cikin ruwan sabulu, sa'an nan kuma a hankali shafa kayan adon bakin karfe tare da rigar da aka daskare har sai yanki ya tsarkaka.
● Lokacin tsaftace shi, shafa abu tare da layukan goge.
● Ajiye ɓangarorin naku daban yana hana duk wata dama ta kayan ado ko yin cuɗanya da juna.
● Ka guji adana kayan ado na bakin karfe a cikin akwatin kayan adon iri ɗaya kamar zoben zinare na fure ko ƴan kunne na azurfa.
Sashen Kamfani
Meetu kayan ado ya zama ɗayan ƙwararrun masana'anta na MTSC7222. Matsayin samarwa da sarrafa kayan adon na Meetu na yanzu MTSC7222 ya zarce ma'auni na Sin gabaɗaya. Muna da alƙawari don sadar da daidaiton jin daɗin abokin ciniki. Manufarmu ita ce samar da sabbin samfura da sabis na mafi girman ma'auni waɗanda suka zarce tsammanin abokin ciniki na inganci, bayarwa, da yawan aiki.
Maraba da duk abokan cinikin da ke buƙatar siyan samfuran mu.
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.