A cikin yanayin kayan ado na baya-bayan nan, ko Instagram ne, Facebook, biyan kuɗi na zamani ko Amazon, da 18k kayan ado na gwal na fure sun shahara sosai. Musamman, yawancin masu amfani da masu siyar da kaya akai-akai suna faɗin kalmar "kayan kwalliyar zinare".
Daga mahangar ƙwararru, waɗancan kayan ado masu launin zinare a kasuwa sune kamar haka: kayan ado masu launin zinare, kayan kwalliyar zinare, da kayan adon gwal mai tsafta. Daga bayyanar ba za a iya bambanta sosai ba, kamar masu amfani da talakawa. Dukansu zaɓuɓɓukan shahararrun ƙarfe ne na kayan ado, amma yayin da suke raba abubuwan gama gari, ba haka bane’t karfe guda. Wasu nau'ikan suna sayar da kayan adon da aka yi da zinari akan farashi mai ban dariya. Kar a ɗauka ya cika zinare saboda alamar farashi. Musamman tare da karuwar farashin platinum na baya-bayan nan, samfuran da aka yi da zinari/cikakken suna da rahusa fiye da platinum. Kada a yaudare mu da wannan, muna da shekaru 15 kayan ado masana'antu gwaninta, kuma muna mu'amala da albarkatun azurfa da zinariya da masana'antun lantarki a kowace rana. Mun san ainihin halin da ake ciki sosai kuma ba za a ruɗe da waɗannan gimmicks na talla ba.
Tun da kayan da aka yi da zinariya da zinariya suna da tsada ta fuskar farashi da fasaha na samarwa, yawancin kayan ado na zinariya da ake sayarwa a kasuwa musamman kayan ado na kayan ado (925 / brass / bakin karfe) samfurori ne na zinariya. Babban bambance-bambance tsakanin kayan adon da aka cika da zinare da zinare shine adadin abin da aka yi amfani da shi na zinare, da kuma tsarin kera.
Kayan ado da aka yi da zinari wani siriri ne na gwal ɗin gwal wanda’s bonded da tushe karfe kamar tagulla, karfe, jan karfe, ko sittin azurfa. Yawanci ya ƙunshi kusan 0.05% na zinare 18K. Layin zinari ba shi da yawa amma yana iya zaɓar yin kauri, wato yin Layer biyu ko da yawa. Ko da yake yana da ɗan ƙaramin zinari, amma hakika zinari ne 18k. Yayi daidai da juya kuɗin 18k zuwa ruwa, sannan kuma haɗa shi tare da tallafin ƙasa ta hanyar lantarki. Yanzu, kashi 85% na kayan ado na zinari yawanci ana amfani da ƙarfe ne kuma ana kiran mu da azurfa " 18k zinariya plating " . Godiya ga maki farashin abokantaka na kasafin kuɗi zinariya plated kayan ado yana da kyakkyawan rabon kasuwa. Amma rashin alheri, rayuwar rayuwar kayan ado na zinariya ba’dade saboda shi’s mafi saukin kamuwa da karce da ɓarna. Sawa da tsagewar yau da kullun za su gaji da ɗan ƙaramin gwal ɗin kuma su fallasa kayan adon’s tagulla a ƙasa. Don haka yawancin masu amfani za su yi gunaguni game da dalilin da yasa launin zinari zai ɓace koyaushe.
Kayan kayan adon da aka cika da zinari yana da yadudduka na gwal da aka haɗe zuwa ainihin azurfa kawai. Yayin da yake sauti kama da zinare-plated, shi’s gaba ɗaya daban-daban daga masana'anta zuwa tsawon rai. Kayan adon da aka cika da zinari suna da yadudduka na gwal na gwal, maimakon gwal ɗaya na waje ɗaya. Wannan sifa ce mai mahimmanci saboda a ƙarshe yana haifar da ƙarin ɗorewa, ƙarfe na kayan ado na dindindin. Cike da zinari yana da nau'ikan zinari da yawa, kuma yana ƙunshe da mafi girman kaso na zinariya fiye da farantin zinare
Kayan kayan adon da aka cika da zinari suna da alaƙa da matsi, yayin da aka yi wa zinari da lantarki. Yana da aƙalla 5% na zinariya, don haka’s mafi tsada fiye da zinariya-plated. Koyaya, duka biyun zaɓi ne marasa tsada ga kyawawan kayan adon gwal.
Kayan adon da aka yi da zinari suna da rauni ga tarwatsawa da ɓarkewa, wanda ke fallasa tushen ƙarfen tagulla. Cike da zinari yana haɗe da gwal mai kauri kuma zai ɗorewa tsawon rayuwa tare da kulawa da kulawa da kyau. Kayan adon da aka yi da zinari yana da kyau ga kayan kayan zamani da na zamani, sassan bayanin da kuke yi’Ina son splurge. Cika zinari yana haɗuwa da karko tare da inganci, yana sa ya zama mai kyau ga lalacewa na yau da kullum, kyaututtuka masu tunani, da lokuta na musamman, amma ba shakka farashin yana da sau 3-4 mafi girma.
Tun daga 2019, an kafa Meet U Jewelry a Guangzhou, China, tushen masana'antar kayan ado. Mu kamfani ne na kayan ado wanda ke haɗa ƙira, samarwa da siyarwa.
+86-18926100382/+86-19924762940
Bene 13, Hasumiyar Yamma na Gome Smart City, No. 33 Juxin Street, gundumar Haizhu, Guangzhou, China.