Hotunan da ke cikin "Saƙo zuwa Paulina," Babban Reston Arts Center na baya-bayan nan game da ɗan wasan kwaikwayo Paulina Peavy da aka daɗe da kula da su, suna da farin ciki, kaleidoscopic da ƙira. Idan sun ba da shawarar wuraren mafaka na sihiri, tabbas haka Peavy ya gan su. Duka fasaharta da tarihin rayuwarta sun nuna cewa tana ɗokin tserewa. An haife ta a Colorado a 1901, Peavy bai yi rayuwa mai ban mamaki ba. Ta yi karatu a Chouinard School of Fine Art a Los Angeles, wata cibiyar da ta samar da raye-rayen Hollywood da yawa, amma ba ta bi misalin kasuwanci ba. Bayan da ta yi fice a California, ta koma New York kuma ta zama malami. Ta zauna a Manhattan fiye da shekaru 50, kuma ta mutu a 1999 a Bethesda, bayan wani ɗan gajeren lokaci a wani wurin taimako kusa da gidan ɗayan 'ya'yanta biyu. . Ta yi imani da UFOs, wanda ta wurinta tana nufin halittun da suke da sufi kamar na waje. Ta kuma dage cewa bil'adama na gab da kai ƙarshen "zaman rani" na shekaru 3,000. A cikin sashe na gaba, mutane za su kasance masu ban sha'awa, kuma kasuwancin haɓakar jima'i zai ƙare. "Pollination na kai" zai zama sabuwar hanyar takin mutane da ake kira "androgyns," ta kawar da bukatar maniyyi, wanda ta kira "cutar da ta fi mutuwa a dabi'a." Wataƙila irin wannan ra'ayi ya samo asali ne daga aurenta da wani mutum da aka ruwaito. barasa da cin zarafi. Amma Peavy bai taba gabatar da fasaharta a matsayin tarihin rayuwa ba. An samo shi ne daga "Lacamo," UFO ta ce ta ci karo da ita a 1932 a wurin shakatawa a Long Beach. Lacamo ta yi aiki da ita, Peavy ta yi iƙirari, kuma ta kan sanya abin rufe fuska dalla-dalla lokacin yin zanen don ɓad da kanta kuma ta ɓace gaba ɗaya cikin hayyacinta. da layukan tsantsan akan baƙar fata. Suna nuna tasirin cubism da surrealism, kuma a wuraren da suka yi kama da aikin mutanen zamani kamar Georgia O'Keefe da Diego Rivera. Har ila yau, zane-zanen suna tsammanin Hotunan Hubble Space Telescope na sararin sararin samaniya mai ban sha'awa, duk da haka suna jin Tex-Mex mai yawa kamar yadda tsaka-tsakin tsaka-tsaki. A gaskiya ma, Peavy da Rivera sun zana zane-zane a 1939 Golden Gate International Exposition. Ƙoƙarin ƙafa 14 na Peavy, “Madawwamiyar Jibin Jini,” na daga cikin fitattun ayyukanta; daga baya ta zana a kai. Yanzu an sanya ta a matsayin mai zane "bare", amma ba ta fara haka ba. Gilashinta da ba su daɗe ba ba su fita waje da al'adar fasahar Amurka ta tsakiyar ƙarni na 20. Akwai da yawa fiye da zane, ko da yake, a nan. Yana iya kasancewa mafi girman nunin Peavy da aka taɓa hawa, kuma tabbas shine mafi faɗi tun 2014, lokacin da aka ciro abubuwa daga cache Andrew Peavy ya adana kayan fasahar kakarsa. "Saƙo zuwa Paulina" yana ba da zane-zane, zane-zane da bangon bangon kayan ado masu ban sha'awa, wanda aka yi wa ado da kayan ado da kayan ado. Har ila yau, akwai fina-finai, wakoki (ɗaya daga cikinsu shine tushen taken shirin) da kuma rikodin fitowar 1958 a shirin WOR na rediyo. Maziyartan gidan wasan kwaikwayo za su ji Peavy mai rufe fuska, wanda ake zaton a cikin hayyacinta, yana bayyana hikima daga sararin samaniya (ko watakila ciki). A New York, makwabtan Peavy sun hada da kwararrun TV wadanda suka taimaka mata yin gajerun fina-finai da yawa. A cikin Reston, kusan rabin sa'a huɗu suna wasa akan na'urar duba bidiyo. Suna fifita fasahar Peavy akan hotunan Stonehenge, Angkor Wat, temples na Hindu, tsoffin kayan tarihi na Masar da kuma, a wani lokaci, hoton cat. Sabbin kiɗan zamani suna ƙarfafa sharhin murya (yawancin su ta hanyar muryar namiji, kodayake Peavy yana magana) wanda saƙonsa antiwar ne da kuma hana jima'i.Waɗannan abubuwan son bidiyo suna taimakawa bayyana hangen nesa Peavy yayi niyyar ɗauka da isarwa. Amma ga alama suna kusa da zane-zanen, wanda kuzarinsa da ƙirƙira ya zarce tunanin mai yin su na yanzu-musamman ra'ayin gobe. Paulina Peavy ba ta tsira daga rayuwarta ba, amma mafi kyawun hotunanta sun yi.
![Saƙo zuwa ga Paulina' Yana Haskaka Ƙaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru waɗanda suka gaskanta da Ufos 1]()